

MAMLAKA YA MAJI ZANZIBAR

40 Barabara ya Malawi
S.L.P 460 Msikiti Mablui
71123 Mjini Magharibi
Zanzibar
Tel/Fax: +255 24 2231151
Email: info@zawa.go.tz



7 Barabara ya ZAWA
S. L.P 59 Machomanne
74206 Wara Chake Chake
Pemba
Tel/Fax: +255 24 2452652
Email: infope@zawa.go.tz

22 MACHI, 2024

TANGAZO LA WITO WA USAILI

BODI YA WAKURUGENZI YA MAMLAKA YA MAJI ZANZIBAR (ZAWA) INAWATANGAZIA VIJANA WOTE WALIOOMBA NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA KUPITIA OFISI YA RAIS KATIBA SHERIA UTUMISHI NA UTAWALA BORA MNAMO MWEZI WA JANUARI 2024, KWAMBA WANATAKIWA KUFIKA KWENYE USAILI WA KUANDIKA SIKU YA JUMATANO YA TAREHE 27 MACHI 2024 SAA 5:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA SKULI YA SEKONDARI LUMUMBA.

VILE VILE, WANATAKIWA KUHUDHURIA USAILI WA MAHOJIANO UTAKAOFANYIKA SIKU YA ALKHAMIS NA IJUMAA YA TAREHE 28 NA 29 MACHI 2024 SAA 2:00 ZA ASUBUHI KATIKA JENGO LA OFISI MPYA YA ZAWA LILIOPO MUEMBE MADEMA.

TANGAZO HILI LINAWAHUSU VIJANA WOTE WALIOOMBA NAFASI ZA KAZI ZA MAMLAKA YA MAJI KWA UPANDE WA UNGUJA TU, AMBAO WAMEPOKEA TAARIFA KUPITIA BARUA PEPE, YA KUENDELEA NA HATUA YA USAILI WA AJIRA WALIZOOMBA.

INASISITIZWA KWAMBA KILA MUOMBAJI ACHUKUE KITAMBULISHO CHA MZANZIBARI MKAASI PAMOJA NA VYETI HALISI VYA KUMALIZIA MASOMO.

KILA ATAKAESIKIA TANGAZO HILI ANAOMBWA AMUARIFU NA MWENGINE, AHSANTENI.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA KITENGO CHA UHUSIANO – MAMLAKA YA MAJI ZANZIBAR (ZAWA)